Author: w***3
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Very nice brush i can’t wait to try it
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Price: 53.000₫
| Material | PP |
| Pattern Type | Colorblock |
| Shapepattern | Square |
| Features | Detangling |
| Ideal for | Men |
| Handle Material | Plastic |
| Hair Type | Straight Hair |
| Bristle Material | Nylon |
| Color | Black |
| Type | Air Cushion Comb |
| Chiều dài | 26.3 cm |
| Chiều rộng | 8.8 cm |
| Chiều cao | 3 cm |
| SKU | sb2305112102120717 |
Author: w***3
Date:
Review: Very nice brush i can’t wait to try it
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: a***6
Date:
Review: روووووووووووووووووووووووووووووووووعة
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: n***e
Date:
Review: ❤️🔥❤️🔥❤️🔥❤️🔥❤️🔥❤️🔥
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: N***a
Date:
Review: Awesome brushes...............
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm